R-10 Red Hills
Red Hills 6.10 am
Kavangarai 6.15 am
Puzhal Jail 6.18 am
Puzhal Checkpost 6.20 am
Puzhal Camp 6.22 am
Vellamal college 6.30 am
Kallikuppam Tea shop 6.33 am
Kallikuppam Arch 6.35 am
Wireless 6.38 am
M.K.Mahal 6.40 am
Pudur 6.43 am
Avadi Bus Stand 7.00 am
Hindu college 7.05 am
Pattabiram 7.08 am
Chithukadu 7.15 am
RIT Campus 7.40 am